Tare da ƙungiyar ƙwararrun fasaha, manyan injiniya, ƙungiyar cigaban fasaha, ƙungiyar tallace-tallace bayan ƙungiyar sabis, ta kafa ƙungiya tare da ingancin tallace-tallace, ƙarami da halittu ruhu. Yana da cikakken ciniki cibiyar haɓakar fasaha, ƙira, masana'anta da tallace-tallace.
Domin sanya samfuran da aka fitar dashi ga dukkanin sassan duniya na hankali, samfuranmu sun wuce takaddun CED na amincin samfurin Ali.
Yi samfurori masu inganci kuma suna ba da cikakken sabis, don samun amana da tallafawa yawancin masu amfani. Mun tabbata cewa hadin gwiwar mu zai sa mafarkinka na bitar samarwa da ba ta dace ba.
Don yin tambayoyi game da samfuranmu ko farashi, don Allah ku bar imel ɗinku da
Za mu shiga cikin sa'o'i 24.