Barbashi marufi inji: da fasaha code da core abũbuwan amfãni bayan ingantaccen marufi

A kan layin samar da masana'antu kamar abinci, magani, da sinadarai, injinan tattara kayan abinci kamar "masu kula da wayo" sun yi shuru suna kammala dukkan tsari daga aunawa zuwa marufi. Wane irin sirrin fasaha wannan na'urar da ake ganin ta kunsa? Me yasa zai iya zama daidaitaccen yanayin samar da masana'antu na zamani?

 

1. Ma'auni Madaidaici: Juyin Halitta daga "Kofin Aunawa" zuwa "Chip Mai Hankali"

Babban manufarXianbang Injin marufi na granule shine don cimma madaidaicin marufi da hatimin kayan. Daga hangen hanyoyin aunawa, kofuna masu aunawa na gargajiya sun dogara da ƙididdige ƙididdigewa kuma sun dace da ɓangarorin uniform; Ma'auni na injina suna samun ma'auni mai ƙarfi ta hanyar ka'idar yin amfani, yayin da ma'aunin lantarki ke amfani da na'urori masu auna firikwensin don cimma daidaiton matakin milligram. Dangane da hanyoyin yankan, vibrator mai gudana da kai ya dace da kayan da ke da ruwa mai kyau, yayin da nau'in injin dijital na iya sarrafa saurin faɗuwar ƙwayoyin danko. Cikakken layin taron marufi yana buƙatar haɗin gwiwar kayan aikin taimako kamar mahaɗa da masu ba da abinci don samar da madaidaicin rufaffiyar madauki daga sarrafa albarkatun ƙasa zuwa tarawar samfura.

2, takwas core abũbuwan amfãni: redefining marufi yadda ya dace

 

Ingin ingantacciyar juyin juya hali: Ɗaukar kayan kwalliyar alewa a matsayin misali, aikin hannu zai iya cika guda goma sha biyu kawai a cikin minti ɗaya, yayin da injunan tattara kayan masarufi masu sauri za su iya kaiwa sama da guda dubu, haɓaka haɓakar samarwa da yawa sau da yawa da aza harsashin samar da manyan masana'antu.

 

Kayan aikin sarrafa farashi: Don kayan miya kamar auduga da taba, injunan marufi na matsawa na iya rage farashin marufi kai tsaye sama da 50% ta hanyar haɓaka girma, yayin adana sararin ajiya da amfani da makamashin sufuri.

 

Mai gadin Ma'aikata: Yi bankwana da aiki mai nauyi na jiki kamar ɗauka da ɗauka, kuma injin ɗin yana ɗaukar aikin aiki a cikin mahalli masu haɗari, yana kiyaye marufi na ƙura da kayan aikin rediyo daga haɗarin haɗuwa da hannu.

Injin Marufi

Mai haɓakawa don haɓaka masana'antu: A matsayin misali na yau da kullun na haɗakarwa tsakanin ɓangarorin, haɓaka injinan marufi yana haɓaka ci gaban haɗin gwiwa a fannoni kamar kimiyyar kayan aiki, sarrafa hankali, da fasahar lantarki, samar da kyakkyawar hulɗar masana'antu.

 

Mai mulkin kula da inganci: Marufi na injina ya cimma daidaitattun fasahar hatimi matakin millimita, yana tabbatar da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayayyaki ga kowane samfur, musamman biyan daidaitattun buƙatun buƙatun kayan fitarwa.

 

Matakin ƙirƙira fasaha: matakai masu girma na marufi irin su vacuum packaging da inflatable adana kawai za a iya samu ta hanyar ingantattun injunan tattara bayanai, samar da tallafin fasaha don adana abinci da adana magunguna.

 

Shamaki na tsafta da aminci: A fagen abinci da magunguna, marufi na injina yana kawar da gurɓataccen hulɗar ɗan adam, yana bin ƙa'idodin samar da GMP sosai, yana kiyaye lafiyar mabukaci.

 

Samfurin samar da sassauƙa: sabon ƙarni na kayan aiki sanye take da injin stepper da tsarin optoelectronic mai hankali, wanda zai iya canza ƙayyadaddun marufi da sauri, daidaitawa da buƙatun kasuwa don nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan suna da dannawa dannawa da suma.

3. Motsawa zuwa wani sabon zamani na marufi na hankali

 

A halin yanzu, da granule marufi inji yana jurewa fasaha iteration: da subdivision stepper motor cimma wani matsayi daidaito na ± 0.5mm, da anti-tsangwama photoelectric tsarin warware matsalar launi lambar fitarwa a cikin hadaddun yanayi, da kuma na'urar da hankali zafin jiki kula sealing na'urar ya dace da daban-daban marufi kayan kamar takarda filastik da aluminum fim. Waɗannan sababbin abubuwan suna ba wa na'urori damar ba kawai kammala marufi na asali ba, har ma su gane ayyukan da aka ƙara ƙima kamar bugu na lambar tushe na jabu da gano ma'aunin nauyi, zama nodes masu hankali waɗanda ke haɗa samarwa da ƙarewar amfani.

Tarihin juyin halitta na injunan marufi, daga marufi mai sauƙi a zamanin aikin hannu zuwa kayan aiki na fasaha a cikin zamanin masana'antu 4.0, ƙaramin ƙima ne na neman dacewa, daidaito, da aminci na masana'antar kera. Tare da zurfin haɗin kai na fasahar IoT, wannanXianbang Kwararrun marufi na granule zai ci gaba da ƙarfafa haɓaka masana'antu tare da haɓakar fasaha da kuma rubuta ƙarin yuwuwar kan matakin samarwa na hankali.

 

 


Lokacin aikawa: Satumba-01-2025