Tare da ci gaba da ci gaban kimiyya da fasaha, kamfanoni da yawa sun fara ɗaukar sabon injin marufi na pellet a tsaye don haɓaka ingantaccen samarwa da ingancin samfur. Sabuwar na'ura mai ɗaukar kaya na pellet na tsaye don samar da masana'antu don kawo ƙarin dacewa, injin marufi a zahiri yana da sauƙin aiki, halaye na santsi, kuma yanzu ya zama ruwan dare gama gari a fagen aikace-aikacen marufi. Sabuwar injin marufi na granule a tsaye yana ɗaukar fasahar marufi na ci gaba, yana iya sauri da daidai kammala aikin marufi, kuma yana da fa'idodi da yawa. Bari mu tattauna fa'idodi daban-daban waɗanda sabon injin fakitin pellet a tsaye yake kawowa ga kamfanoni.
Gabaɗaya injin marufi ya kasu kashi biyu na na'ura mai ɗaukar nauyi da cikakkiyar injin fakitin atomatik. Sabuwar na'ura mai ɗaukar kaya na pellet ita ce injunan marufi da kayan aiki don gabatar da injin marufi ana amfani da shi a cikin abinci, magani, masana'antar sinadarai da kayan shuka iri ta atomatik marufi. Sabuwar injin fakitin pellet na tsaye na iya inganta ingancin samfur. Tsarin marufi yana da saurin karyewa, zubar iska da sauran matsaloli, kuma waɗannan matsalolin zasu shafi ingancin samfurin kai tsaye. Sabuwar injin marufi na pellet na tsaye yana ɗaukar kayan inganci da fasaha na ci gaba, wanda zai iya guje wa waɗannan matsalolin yadda yakamata kuma ya tabbatar da ingancin samfuran.
A cikin sarrafa samfuran masana'antu na yanzu, wasu kamfanoni za su zaɓi kayan don cikakkun samfuran samarwa maimakon samar da na'ura guda ɗaya, don haka ya zama dole don tabbatar da cewa injunan marufi na iya zama ci gaba da samarwa, daidaiton samarwa da tabbatar da ingancin kayayyaki. Sabuwar injin marufi na pellet na tsaye yana ɗaukar fasahar sarrafa kansa ta ci gaba, yana iya sauri da daidai kammala aikin marufi, inganta haɓakar samarwa, rage zagayowar samarwa, don haka rage farashin samarwa na kamfanoni. A cikin ci gaba na gaba, kamfanoni da yawa za su yi amfani da sabon na'ura mai ɗaukar kaya na pellet a tsaye don inganta ingantaccen samarwa da ingancin samfur, da haɓaka ƙwarewar kasuwa na kamfanoni.
Lokacin aikawa: Yuli-23-2025