Labarai
-
Bayanin Mai Bayar da Belt Abinci: Menene Isar Belt Abinci
Mai ɗaukar bel ɗin abinci wani nau'in kayan aiki ne da ake amfani dashi don canjawa wuri da isar da kayayyakin abinci daban-daban. Ka'idar aikinsa ita ce canja wurin abubuwa daga wuri guda zuwa wani ta hanyar bel. Ana amfani da shi sosai wajen sarrafa abinci, masana'antu, marufi da sauran masana'antu. Kayan abinci mai ɗaukar bel...Kara karantawa -
Kayan abinci na musamman na jigilar bel ɗin roba
Ana amfani da bel ɗin raga na abinci ko'ina a cikin marufi, kayan lambu masu bushewa, samfuran ruwa, abinci mai kumbura, abincin nama, 'ya'yan itace, magani da sauran masana'antu. Kayan aiki yana da fa'idodi na sauƙin amfani, mai kyau iska permeability, high zafin jiki juriya, lalata juriya, barga operati ...Kara karantawa -
Injin marufi ta atomatik don busassun strawberries yana bankwana da kuskuren ɗan adam, labari mai daɗi ga kamfanoni masu sarrafa kayan abinci.
Matsalolin marufi abinci yawanci suna da buƙatu masu girma don hatimin samfur, ƙimar ƙididdiga, da tsafta. Kayan aiki na wucin gadi na al'ada ba zai iya cimma amincin marufin abinci na yanzu ba. Injin tattara kayan busasshen strawberries na atomatik yana bankwana da kurakuran hannu...Kara karantawa -
Yadda za a ƙirƙira bel ɗin jigilar abinci don ba da damar abinci mara ƙarfi kamar guntun dankalin turawa don “tafiya” lafiya?
A cikin layin samar da abinci, bel ɗin jigilar kaya muhimmin kayan aiki ne wanda ke haɗa hanyoyin haɗin gwiwa daban-daban, musamman don abinci mara ƙarfi kamar guntun dankalin turawa. Zane na bel mai ɗaukar nauyi yana rinjayar mutunci da ingancin samfurin kai tsaye. Yadda ake yin waɗannan abinci mara ƙarfi “tafiya cikin aminciR…Kara karantawa -
Matakai 5 masu mahimmanci don kula da kullun yau da kullun don tsawaita rayuwar kayan aiki!
A matsayin kayan aiki da ba makawa a cikin samar da masana'antu, aikin barga na lif yana da alaƙa kai tsaye da ingantaccen samarwa da aminci. Don tabbatar da aiki na dogon lokaci da ingantaccen aiki na lif da kuma tsawaita rayuwar kayan aiki, kulawar yau da kullun yana da mahimmanci. The...Kara karantawa -
Layin samar da injin marufi ta atomatik ta amfani da fa'idodin yankan kwalban
Yanayin ci gaban zamantakewar al'umma na yanzu, layin samar da injin marufi ta atomatik saboda babban raguwar farashin ma'aikata shine kowane kamfani na samarwa yake so, sannan kamar yadda wasu daga cikin tsaftar abinci ke karuwa ta hankalin jama'a, da kuma abubuwan da ke da alaƙa ta atomatik ...Kara karantawa -
Menene fasalulluka na injin marufi a tsaye?
Na'urar marufi a tsaye kayan aiki ne na marufi na atomatik, wanda galibi ana amfani dashi don yin marufi na atomatik na nau'ikan granular, toshe, flake da abubuwan foda. Na'urar marufi a tsaye na iya inganta ingantaccen samarwa da ingancin marufi, kuma ana amfani da ita sosai a cikin ...Kara karantawa -
Bukatun ƙira don isar da abin nadi mara ƙarfi
Masu isar da abin nadi mara ƙarfi suna da sauƙin haɗawa da tacewa. Ana iya amfani da layukan nadi da yawa marasa ƙarfi da sauran kayan jigilar kaya ko injuna na musamman don samar da tsarin isar da dabaru don biyan buƙatun tsari daban-daban. Ana iya samun tarawa da isar da kayan ta hanyar amfani da acc...Kara karantawa -
Granule Packaging Machine Maƙeran: Taƙaitaccen Gabatarwar Injin Marufin Granule
Za'a iya raba na'ura mai ɗaukar nauyin granule zuwa manyan marufi da ƙananan marufi. Injin marufi na granule ya dace da marufi mai ƙima na granules na roba, granules filastik, granules taki, granules abinci, granules sinadarai, granules hatsi, granules na kayan gini a ...Kara karantawa -
Injin fakitin foda a tsaye don haɓaka haɓakar samarwa da daidaitaccen marufi don kamfanoni don kawo sabon ƙwarewa
Tare da ci gaba da ci gaba da ci gaban masana'antu na zamani, na'ura mai ɗaukar hoto na tsaye ya zama kayan aiki mai mahimmanci don marufi na kayan foda. Ba wai kawai yana iya haɓaka ingancin marufi ba, amma kuma yana tabbatar da daidaiton marufi, magance matsalolin da yawa waɗanda ke faruwa ...Kara karantawa -
Menene abin jigilar kaya? Menene halaye da rarrabuwa na masu jigilar kaya?
Na'ura mai ɗaukar kaya inji ce da ke jigilar kaya mai yawa ko ɗaki ɗaya daga wurin lodi zuwa wurin saukewa daidai gwargwado tare da wata hanya a ci gaba. Idan aka kwatanta da injinan ɗagawa, kayan da aka kai ana ci gaba da jigilar su tare da wata hanya yayin aiki; da loading...Kara karantawa -
Injin fata a tsaye: ingantaccen bayani don marufi na zamani
Yayin da guguwar ta atomatik ke mamaye masana'antar masana'anta, injin daskarewa na jiki a tsaye ya zama "mai saurin tattara kayan aiki" don masana'antu irin su abinci, magani, da kayan kwalliya tare da a tsaye, yanayin marufi mai girma. Wannan kayan aiki yana haɗa jaka, s ...Kara karantawa