Dalilai da mafita na hayaniyar masu ɗaukar bel

Mai ɗaukar bel ɗin yana da fa'idodin ƙarfin sufuri mai ƙarfi da nisa mai tsayi.Ya fi shaharar kayan sufuri a yanzu.Haka kuma, mai ɗaukar bel ɗin yana ɗaukar ikon daidaita jujjuyawar mitar, don haka ƙarar ba ta da girma, amma a wasu lokuta akwai hayaniya da yawa., don haka muna buƙatar yin hukunci a kan tushen amo na bel ɗin bisa ga dalilai masu zuwa.
Hayaniyar mai ɗaukar bel ɗin na iya fitowa daga na'urorin sufuri daban-daban.Wajibi ne a bincika a hankali kowane nau'i na kayan sufuri.Ta hanyar jerin gwaje-gwaje kamar sauraron sauraro, taɓawa, da auna zafin jiki, ba a sami ƙararrawar ƙararrawa ko lahani ga abin hawa ba, kuma ana jigilar ta ta wata hanya dabam tare da ƙarfin maganadisu.Idan aka kwatanta da sautin aikin na'ura na na'ura, an cire yiwuwar amo da lalacewa ta hanyar lalacewa.Hakanan ana amfani da bel na jigilar kaya daban-daban da ake amfani da su a cikin na'urar ɗaukar bel ɗin maganadisu da na jigilar bel ɗin gabaɗaya, kuma babu wani babban bambanci a cikin sauran sassan.Ta hanyar kwatanta tsarin ƙasa na bel ɗin jigilar kaya guda biyu, an gano cewa bel ɗin da masu ɗaukar bel ɗin injiniyoyi na Xingyong ke amfani da shi gabaɗaya suna da ginshiƙan ƙasa da manyan grid;bel ɗin da masu isar da bel ɗin maganadisu ke amfani da shi suna da grid na ƙasa masu kyau da filaye masu santsi., don haka an ƙaddara cewa hayaniyar ta samo asali ne daga saman ƙasa na bel na jigilar kaya.
Mai ɗaukar hoto a kwance
Ta hanyar bincike, ana iya la'akari da cewa lokacin da bel ɗin jigilar kaya ya ratsa ta cikin mai raɗaɗi, bel ɗin ɗaukar kaya da bel ɗin ana cukuɗa don fitar da iska a cikin ragar da ke ƙasan saman bel ɗin.Mafi girman saurin bel ɗin, lokacin da ake ɗaukan iskar don fitar da shi daga ragamar bel ɗin isar Gajarta lokacin, mafi girman grid ɗin bel ɗin isar, kuma mafi yawan iskar gas yana fitar da kowane lokaci naúrar.Wannan tsari yana kama da matsi da balloon mai kumburi.Lokacin da balan-balan ya fashe, iskar gas ɗin yana fitar da sauri kuma za a sami ƙarar fashewa.Don haka, bel ɗin jigilar kaya tare da raƙuman raƙuman ruwa a ƙasa zai ƙara ƙara a kan na'ura mai aiki da sauri.
Maye gurbin bel ɗin jigilar kaya tare da ƙarfin ƙwanƙwasa iri ɗaya da raga mai kyau a ƙasa zai iya magance matsalar, amma farashin yana da yawa kuma yana buƙatar sake yin oda.Saboda m lokacin ginawa, an yanke shawarar canza tsarin rollers da rataya manne akan duk rollers don rama nakasar roba da rage girman ramin raga a saman ƙasa, yana ƙara lokacin lokacin da bel ɗin ɗaukar kaya da rollers suna murƙushe iska.Sake shigar da abin nadi mai rataye don aiki, auna amo tare da mitar matakin sauti a wuri guda kuma gano cewa ƙimar sautin yana raguwa sosai.A cikin shirye-shiryen da zaɓi na masu ɗaukar nauyi mai sauri, ba kawai yanayin aiki ba, ƙarfin ƙarfi, da dai sauransu, amma har ma da tsarin ƙasa na bel mai ɗaukar nauyi ya kamata a yi la'akari da shi.Zane na ƙasa na tef yana ƙayyade juriya na amo, juriya da juriya da daidaitawa na farantin tallafi ko goyan baya.Ya kamata masu jigilar bel masu sauri su zaɓi bel ɗin jigilar kaya tare da raga mai kyau a ƙasa.
Abubuwan da ke sama sune dalilai da mafita na hayaniyar mai ɗaukar bel.


Lokacin aikawa: Yuli-23-2022