Kamar yadda kuke tsammani a fagen tsarin sarrafa kayan, samun kayan aiki waɗanda zasu iya dacewa da buƙatun ƙungiyar ku na da mahimmanci.Ba kowane wuri bane iri ɗaya bane, kuma don sa maganin ku ya gudana cikin sauƙi ana iya buƙatar tsararru na jeri daban-daban.
Don wannan dalili, xingyong yana ba da zaɓuɓɓuka daban-daban tare da na'urorin jigilar kaya marasa motsi - a kwance, tsaye da karkata.Kowannensu yana da wurinsa a wurin sarrafa kayan, to yaushe ya kamata a yi amfani da kowane nau'i?
Masu kai tsaye
Matsar da kayan daga wuri guda zuwa wani shine ainihin makasudin abin jigilar kaya.Lokacin da maƙasudin asalin da wurin da aka nufa suke a daidai matakin, na'ura mai ɗaukar hoto mara motsi a kwance tana da mafi kyawun kayan aikin da ake samu.
Masu jigilar kaya a tsaye
A wasu yanayi, ya zama dole a jigilar kayan zuwa sama maimakon waje.A cikin wuraren da ke da iyakacin sarari, alal misali, wani lokacin ɗaukar wasu tsarin sama shine kawai mafita lokacin da ake buƙatar faɗaɗawa, kamar yadda sararin bene yana cikin ƙima.
Ba kamar mai isar da saƙon kwance ba, duk da haka, nauyi abu ne mai mahimmanci lokacin motsi abu.Xingyong's tsaye shaftless screw conveyors yana fasalta karyewa a cikin layin don samar da wuraren juriya a hanya, yana taimakawa hana samuwar filogi masu juyawa da ƙarfafa kayan suyi motsi a tsaye.Idan kayan aikin ku na buƙatar ɗaukar kayan zuwa matsayi mafi girma, mai ɗaukar kaya a tsaye zaɓi ne mai kyau.
Masu jigilar kaya
Faɗowa wani wuri tsakanin zaɓuɓɓukan kwance da na tsaye, masu isar da isar da saƙon suna iya kaiwa kusan digiri 45 na tsayi ta hanyar ciyar da hopper, ko kuma ta fi ƙarfin ciyarwa.Ko azaman hanyar haɗin kai tsakanin matakai biyu na isar da saƙon kwance, ko ƙasa da ƙasa ta hanyar sarrafa kayan sama, isar da sikirin mara igiyar ruwa ta dace da tsakiyar wuri don wurare da yawa.
Ko wane tsari da tsari na wurin sarrafa kayan ku, xiongyong's yana da mafita mai ɗaukar hoto mara motsi don biyan bukatunku.
Lokacin aikawa: Agusta-17-2021