Ribobi da Fursunoni na Masu isar da saƙo

Belt lift kayan aiki ne na yau da kullun na isar da kayan aiki da ake amfani da su a masana'antu daban-daban. Abubuwan da ke biyo baya sune fa'idodi da rashin amfani na masu ɗaukar bel: fa'ida: Babban ƙarfin isarwa: Mai ɗaukar bel zai iya isar da adadi mai yawa kuma ya dace da ci gaba da jigilar kayayyaki masu yawa. Amintacce kuma abin dogaro: Hoton bel ɗin yana da tsayayye kuma ingantaccen halayen aiki, wanda zai iya tabbatar da amincin jigilar kayayyaki da rage haɗarin aikin ɗan adam. M da bambancin: zane na lif bel za a iya daidaitacce bisa ga wurare daban-daban da bukatun kayan aiki, kuma ya dace da sufuri na kayan aiki daban-daban. Ajiye sararin samaniya: Ƙaƙwalwar bel ɗin ya mamaye ƙaramin yanki, wanda zai iya ceton wurin da ake samarwa yadda ya kamata. shortcoming: Babban amfani da wutar lantarki: Tun da bel hoist bukatar fitar da

mota don aiki, zai cinye ƙarin makamashi kuma ya haifar da wani adadin kuzari. Babban tsadar kulawa: Ana buƙatar kulawa da ɗamarar bel ɗin akai-akai, wanda ya haɗa da maye gurbin bel, kula da sarkar, da dai sauransu, kuma farashin kulawa yana da yawa. Bai dace da yanayin zafi mai zafi ba: Kayan bel na ɗamarar yawanci roba ne ko tef, wanda ke da ƙarancin daidaitawa zuwa yanayin zafin jiki mai sauƙi kuma yana da sauƙin lalacewa da tsufa a yanayin yanayin zafi. Akwai wasu hane-hane akan kayan: lif ɗin bel yana da ƙarancin isar da tasiri akan kayan da suka yi ƙanƙanta ko kuma masu santsi, kuma yana da sauƙin haifar da cunkoson kayan ko toshewa. Wajibi ne a kimanta fa'idodi da rashin amfani na lif bel bisa ga ainihin buƙatu da takamaiman yanayin aikace-aikacen, don zaɓar kayan aikin isar da mafi dacewa.


Lokacin aikawa: Jul-19-2023